DHHC3-HUI
Welcome ĐHHC3' forum.Các bạn đăng kí thành viên nha=="
DHHC3-HUI
Welcome ĐHHC3' forum.Các bạn đăng kí thành viên nha=="
DHHC3-HUI
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DHHC3-HUI

DHHC3-HoChiMinh University of Industry

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Mọi người đóng góp ý kiến chút xíu nha !!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hailongchau

Mọi người đóng góp ý kiến chút xíu nha !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mọi người đóng góp ý kiến chút xíu nha !!!   Mọi người đóng góp ý kiến chút xíu nha !!! I_icon_minitimeTue Sep 21, 2010 4:39 pm

Đây là năm cuối của lớp, sắp phải chuẩn bị thi học kỳ và thực tập. Tình hình là qua tết sẽ đi thực tập và chính thức làm đồ án hoặc khóa luận. Vậy trước tiên là các bạn chuẩn bị in 1 người 1 bảng điểm để đưa L (Lâm) xem coi ai đủ điểm làm luận án hay đồ án thì nhờ thầy hướng dẫn, còn ai có nhu cầu gì như xin làm luận án hay đồ án thì có thể nói với L hoặc nói trực tiếp với thầy, mong các bạn hợp tác để lớp mình đều có thể hoàn thành đồ án và khóa luận như mong muốn. Bên cạnh đó trong lớp còn có những chuyện không hay xảy ra giữa các thành viên trong lớp và hầu như lớp mình chưa có sự thống nhất và có thể làm việc chung với nhau được. Nên L mong các bạn đóng góp ý kiến về các vấn đề của lớp như: những chuyện khúc mắc, những điều thấy chưa hợp lý trong lớp cũng như ban cán sự lớp, .... để cả lớp cùng xây dựng và cùng nhau học tập và làm việc để có thể ra trường còn ngồi ăn uống với nhau 1 ngày cuối trong sự vui vẻ được. L rất mong các ban sẽ đóng góp ý kiến xây dựng lớp. Và một việc nữa là đồ án tạm thời là chưa có gì vì thầy bận đi công tác nhưng theo chủ quan L nghĩ là sẽ không phải báo cáo nhưng có lẽ thầy sẽ nhờ lớp mình làm giúp thầy một thiết bị như thiết bị lớp mình làm đồ án. Vậy các bạn nghĩ sao về việc này (chi phí làm thầy chịu) mong các bạn cho ý kiến. Cảm ơn tất cả thành viên của lớp đã xem và mong y kiến của các bạn.
Mr.Busy
Admin
Mr.Busy

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người đóng góp ý kiến chút xíu nha !!!   Mọi người đóng góp ý kiến chút xíu nha !!! I_icon_minitimeSat Sep 25, 2010 8:16 pm

Very Happy Không báo cáo đồ án cũng hay !hehe
Mà nếu lớp có nhiều ng tham gia làm với thầy thì cho tui 1 vé. lol!
https://hoahuuco.forumvi.com
hailongchau

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người đóng góp ý kiến chút xíu nha !!!   Mọi người đóng góp ý kiến chút xíu nha !!! I_icon_minitimeSun Sep 26, 2010 11:33 am

(Thong cam viet ko dau nha tai ngoi o net)
Sao chan vay nhi hay lop minh chi vao day chu yeu la lay tai lieu ma thoi chu ko quan tam cac van de cua lop la nhu the nao. Neu vay thi thoi cung danh vay, do la tuy o lop hen. Very Happy Very Happy
thuynhi

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người đóng góp ý kiến chút xíu nha !!!   Mọi người đóng góp ý kiến chút xíu nha !!! I_icon_minitimeWed Sep 29, 2010 3:25 pm

Zậy thì cho hỏi là lớp mình phải nộp bảng điểm cho L hả? Hạn chót là khi nào?
hailongchau

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người đóng góp ý kiến chút xíu nha !!!   Mọi người đóng góp ý kiến chút xíu nha !!! I_icon_minitimeWed Sep 29, 2010 6:30 pm

thuynhi đã viết:
Zậy thì cho hỏi là lớp mình phải nộp bảng điểm cho L hả? Hạn chót là khi nào?

L dinh la het hoc ky 1 se nop bang diem nhung nhu thay Boi noi thi lop minh se fai nop trong thoi gian toi day. Vay thong nhat la tu day den het ngay 15/10/10 nha.
Thong cam may ko danh co dau dc. Very Happy
Mr.Busy
Admin
Mr.Busy

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người đóng góp ý kiến chút xíu nha !!!   Mọi người đóng góp ý kiến chút xíu nha !!! I_icon_minitimeWed Sep 29, 2010 7:16 pm

scratch Thế làm đồ án với cô Hà có cần phải nộp bản điểm ko .Hay trực tiếp gặp cô đây Question
https://hoahuuco.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người đóng góp ý kiến chút xíu nha !!!   Mọi người đóng góp ý kiến chút xíu nha !!! I_icon_minitime

Mọi người đóng góp ý kiến chút xíu nha !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang